ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71153.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว คอนโดมิเนียม (พระราม 4) | Lumpini Park View Condominium

nopponrealestate postproperty
0927529403
2019-03-03 16:26:48.0
เลขที่ประกาศ: 279562
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ลุมพินี พาร์ค LPN รัตนาธิเบศร์-งามวงศ์วาน ติดรถไฟฟ้าสายสีม่วง 
 
- ชั้น 15
- ขนาด 26 ตรม.
- ตึก A ดีที่สุด
- 1 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น หันหน้าทิศตะวันออก
- เตียง + ที่นอน 5 ฟุต Slumberland 
- แอร์ มิตซูบิชิ 2 ตัว 
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- โซฟาแบบ 2 ที่นั่ง ขนาดนั่งสบาย 
- โต๊ะกลาง 
- ตู้เสื้อผ้า Built in
- กระจก + โต๊ะเครื่องแป้งขนาดกะทัดรัด
- โต๊ะทำงาน อ่านหนังสือ พับเก็บได้ ไม่เปลืองที่
- โต๊ะทานข้าว + เก้าอี้ 2 ตัว
- โต๊ะวางทีวี
- ผ้าม่าน 2 ชั้น
 
ราคาขาย 1.85 บาท 
ค่าใช้จ่ายวันโอน ผู้ซื้อและผู้ขายจ่ายคนละครึ่ง
 
--------------------------------------------------------
สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส
- รปภ.
- ร้านค้า, ร้านอาหาร, ร้านซัก อบ รีด
- สวนหย่อม
- อื่นๆ (คลับเฮ้าส์, สนามเด็กเล่น)
--------------------------------------------------------
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์ 2 : 200 เมตร
- เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ : 500 เมตร
- Index Livingmall รัตนาธิเบศร์ : 550 เมตร
- เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย : 1.7 กม.
- เทสโก้ โลตัส รัตนาธิเบศร์ : 1.7 กม.
- พันธ์ทิยพ์ งามวงศ์วาน : 3.6 กม.
- The Mall งามวงศ์วาน : 4.2 กม.
- โรงพยาบาลนนทเวช : 4.3 กม.
- มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ : 6.0 กม.
--------------------------------------------------------
สนใจติดต่อ Contact: นพพล(แม็ค) AGENT
Tel :092-7529403
Line :nopponsomroob , @gcr522c
Whatsapp :+66959103157